Familia zenye uchumi imara.
Kuwa taasisi inayoongoza Tanzania katika huduma zinazojenga familia zenye uchumi imara na kuchangia taifa lenye maendeleo endelevu.
Tunaanza. Tunakamilisha. Pamoja.
FADEMO ni mfumo wa huduma za maendeleo ya familia unaowaunganisha wanachama, wawekezaji, taasisi, ambassadors, waandishi na wanunuzi wa vitabu. Teknolojia yetu inarahisisha ada, mafao, hisa, malipo, elimu, publishing na ufuatiliaji wa huduma.



Kutoka mchango wa kila mwezi hadi fao, portfolio au kitabu, kila huduma ina njia yake ndani ya mfumo mmoja.
Lipa ada ya mwezi, mwaka au miezi ijayo, fuatilia miezi uliyolipia na upate historia ya michango yako.
Fungua hudumaOmba mafao ya muda mfupi na muda mrefu, ambatisha nyaraka na ufuatilie majibu ndani ya akaunti.
Fungua hudumaWanachama na wawekezaji hununua hisa, huchagua muda wa mpango na kufuatilia portfolio pamoja na faida.
Fungua hudumaSoma habari, magazeti na mafunzo kuhusu fedha, biashara, afya na maendeleo ya familia.
Fungua hudumaNunua na soma vitabu, simamia maktaba yako au tumia Author Desk kuchapisha na kufuatilia kazi zako.
Fungua hudumaTaasisi husajili wafanyakazi, kusimamia bulk ADA, kufuatilia malipo na kutumia affiliate code ya taasisi.
Fungua hudumaWanachama na wawekezaji wanaweza kuomba Ambassador Desk, kushiriki referral link na kufuatilia commission.
Fungua hudumaLipa ada au hisa, pakua risiti, angalia miamala, arifa na ripoti zako ndani ya akaunti moja.
Fungua hudumaTazama picha, video na taarifa za matukio yaliyochapishwa na FADEMO.
Fungua hudumaKuwa taasisi inayoongoza Tanzania katika huduma zinazojenga familia zenye uchumi imara na kuchangia taifa lenye maendeleo endelevu.
Kutoa ulinzi wa kijamii, fursa za uwekezaji, elimu ya fedha na huduma za kidigitali zinazoweza kufikiwa na watu binafsi pamoja na taasisi.
Mtaa wa Ujiji/Tabora, Kata ya Viwandani, Jengo la Mkamba Uhindini, Dodoma.